สมัครแทงบอล
ufabet
ufa

ดูบอลสดได้จากทุกที่

ดูถ่ายทอดสดฟุตบอล ทุกคู่ ทุกวัน 99ฟุตบอล ดอท คอม

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ทุกคู่ ดูฟุตบอลสดทุกสนามที่มีการถ่ายทอดสด เราจะนำลิงค์ดูบอลที่ดีที่สุดให้คุณได้เลือกรับชมฟุตบอลออนไลน์ เพื่อทุกท่านจะได้ดูบอลสดได้ไม่ติดขัด โปรแกรมดูบอลประจำวันท่านผู้ชมสามารถเลือกคู่ที่ท่าน ต้องการดูบอลออนไลน์ ได้ที่รายการข้างล่างนี้

เวลา/ข้อมูล
ทีมแข่งขัน
สด 90+1'
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
โตเกียว เวอร์ดี้
1
เจฟ ยูไนเต็ด
1
สด 90'
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เกียวโต แซงก้า
2
วี-วาเรน นากาซากิ
1
สด 90'
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
1
มาชิดา เซลเวีย
2
สด 90+1'
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เรโนฟา ยามากุชิ
0
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
2
สด 90+1'
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
2
โทชิกิ
2
สด 90'
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
โอมิยะ อาร์ดิจา
3
เอฮิเมะ
3
สด 90'
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
โตกุชิม่า วอร์ทิส
3
กิระวันสึ คิตะคิวชู
1
สด 90+1'
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เอฟซี เรียวเคียว
0
ซไวเก้น คานาซาวะ
2
สด 90'
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
2
จูบิโล อิวาตะ
1
สด 90'
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เธสปา คูซัทสึ
1
มัตซูโมโตะ ยามากะ
0
สด 86'
Crystalbet Erovnuli Liga
Norchi Dinamo
1
Telavi
6
จบ
รัสเซีย Youth League
โลโคโมทีฟ มอสโก U19
3
Ufa U19
0
สด 88'
รัสเซีย Youth League
UOR №5 U20
0
Zenit U19
5
สด 90'
รัสเซีย Youth League
Khimki U20
1
Akademiya Konoplev U20
0
สด 90'
รัสเซีย Youth League
Strogino U20
1
Rubin Kazan U19
1
สด 60'
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
ฟาเจียโน โอคายามา
1
อวิสปา ฟูกูโอกะ
1
สด 58'
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
อัลเตย์
0
กิริซันสปอร์
1
สด 61'
อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก
อรารัต อาร์เมเนีย
0
อรารัต เยเรวาน
0
สด 45'
ไทยลีก
การท่าเรือ เอฟซี
1
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
0
พักครึ่ง
Ukrainian Cup
VPK-Ahro Shevchenkivka
0
ดนีโปร-1
1
พักครึ่ง
Ukrainian Cup
Veres
0
มาริอูพอล
0
สด 45'
Ukrainian Cup
Nyva Vinnytsya
0
โคลอส โควาลิฟคา
1
พุธ 19:00
FA Cup
กว่างโจว R&F
ซานตง ลู่เนิ่ง
พุธ 19:00
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
กอริก้า
ดอมซาเล่
พุธ 19:00
รัสเซีย Youth League
Dinamo Moskva U19
Rotor Volgograd U20
พุธ 19:00
Ukrainian Cup
Ahrobiznes Volochysk
วอร์สกล้า
ยกเลิก
S. League
บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม
ยังไลออน
พุธ 19:40
Persian Gulf Pro League
Mes Rafsanjan
แทรคเตอร์ ซาซี่
พุธ 20:00
บัลแกเรีย Parva Liga
สลาเวีย โซเฟีย
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
พุธ 20:00
คูเวต พรีเมียร์ลีก
Khaitan
Burgan
พุธ 20:30
อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก
พิวนิค
Lori
พุธ 20:30
พรีเมร่า ชิลี
อันโตฟากัสต้า
ปาเลสติโน่
พุธ 21:00
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
มูร่า
เอ็นเค บราโว่
พุธ 21:30
Ukrainian Cup
โอเล็กซานเดรีย
Minai
เลื่อน
โรมาเนีย ลีกา 2
Universitatea Cluj
SSC Farul
พุธ 22:00
Fortuna Liga
Sereď
DAC
พุธ 22:15
ซูเปอร์ลีก กรีซ
ลาริสซ่า
อาริส
พุธ 22:30
บัลแกเรีย Parva Liga
เลฟสกี้ โซเฟีย
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
พุธ 22:30
คูเวต พรีเมียร์ลีก
อัล ทาดามอน
อัล ชาบับ
พุธ 22:30
คูเวต พรีเมียร์ลีก
อัล อราบี
คาซม่า
พุธ 23:00
เบลเยี่ยม โปรลีก
ชาเลอร์รัว
วาสแลนด์ บีเวเรน
พุธ 23:00
โครเอเชีย 1. HNL
กอริก้า
สลาเวน เบลูโป
พุธ 23:15
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
โคเปอร์
เอ็นเค อลูมินิจ
พุธ 23:40
Polish Cup
สตอล เมียเลช
ปิแอส กลิวิส
พฤหัส 00:00
เซเรียบี อิตาลี
Monza
วิเชนซ่า
พฤหัส 00:00
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
วิสล่า พล็อค
โปกอน เซซิน
พฤหัส 00:00
นอร์เวย์ Eliteserien
ไวกิ้ง เอฟเค
บรานน์
พฤหัส 00:00
นอร์เวย์ Eliteserien
เฮาเกซุนด์
เอ็มจอนดาเลน
พฤหัส 00:00
นอร์เวย์ Eliteserien
ซาร์ปสบอร์ก 08
คริสเตียนซุนด์
พฤหัส 00:00
นอร์เวย์ Eliteserien
อาเลซุนด์
ซานเดฟยอร์ด
พฤหัส 00:00
นอร์เวย์ Eliteserien
สตาร์ท
โบโด กลิมท์
พฤหัส 00:15
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
Lausanne Sport
วาดุซ
พฤหัส 00:15
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
เซอร์เวตต์
ซูริค
พฤหัส 00:15
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ลูเซิร์น
เอฟซี ซิยง
พฤหัส 00:30
เอสโตเนีย เมสตริลีก้า
เลวาเดีย ทัลลินน์
ฟลอร่า ทาลลินน์
พฤหัส 00:55
ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
คราซ์โนดาร์
แรนส์
พฤหัส 00:55
ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
RB ไลป์ซิก
พฤหัส 01:00
Challenge League
วินเตอร์ทูร์
Chiasso
พฤหัส 01:00
เยอรมัน ลีกา 3
Hallescher FC
Unterhaching
พฤหัส 01:00
เยอรมัน ลีกา 3
Hansa Rostock
Türkgücü-Ataspor
พฤหัส 01:00
ลาลีก้า สเปน 2
FC Cartagena
เอสปันญ่อล
พฤหัส 01:00
ลาลีก้า สเปน 2
เลกาเนส
ราโย บาเยกาโน
พฤหัส 01:00
ลาลีก้า สเปน 2
UD Logroñés
พอนเฟร์ราดิน่า
พฤหัส 02:00
นอร์เวย์ Eliteserien
สตาเบ็ค
วาเลเรนก้า
พฤหัส 02:45
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
เรดิง
พฤหัส 03:00
ลาลีก้า สเปน 2
Castellón
เรอัล ซาราโกซ่า
พฤหัส 03:00
ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
เซบีย่า
เชลซี
พฤหัส 03:00
ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ลาซิโอ
พฤหัส 03:00
ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
คลับ บรูกก์
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
พฤหัส 03:00
ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
ยูเวนตุส
ดินาโม เคียฟ
พฤหัส 03:00
ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
เฟเรนซ์วารอส
บาร์เซโลน่า
พฤหัส 03:00
ยูฟ่า แชมเปียนส์ลีก
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
พฤหัส 03:30
ลาลีก้า สเปน 2
ลูโก
ลาส พัลมาส
พฤหัส 05:00
บราซิล เซเรีย บี
โบตาโฟโก เอสพี
ยูเวนตูเด้
พฤหัส 05:15
Copa Libertadores
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
พฤหัส 05:15
Copa Libertadores
พัลไมรัส
เดลฟิน
พฤหัส 05:15
Copa Sudamericana
ลานุส
โบลิวาร์
พฤหัส 06:00
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
เดอะ สตรองเกสต์
Santa Cruz
พฤหัส 06:00
Liga Ascenso
Tlaxcala
โมนาร์คัส โมเรเลีย
พฤหัส 07:30
บราซิล เซเรีย บี
อเมริกา มิไนโร่
ครูไซโร่
พฤหัส 07:30
Copa Libertadores
อินเตอร์นาซิอองนาล
โบคา จูเนียร์ส
พฤหัส 07:30
บราซิล Serie A
ฟอร์ตาเลซ่า
โครินเธียนส์
พฤหัส 07:30
Copa Libertadores
วิลสเตอร์มันน์
Libertad
พฤหัส 07:30
Copa Sudamericana
สปอร์ต ฮวนคาโย่
โกคิมโบ ยูนิโด้
พฤหัส 07:30
Copa Sudamericana
อินเดเปนเดียนเต
เฟนิกซ์
พฤหัส 08:00
Concacaf League
Alajuelense
Real Estelí
พฤหัส 08:00
Liga Ascenso
Mineros de Zacatecas
Tampico Madero
พฤหัส 10:05
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
กัวดาลาจาร่า
คลับ ลีออน